ราคา 3090000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 40.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 77250.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 14
โครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ ตากสิน-ท่าพระ คอนโดมิเนียม | The Parkland Taksin-Thapra

Goodies
0958946556
2022-09-13 18:03:52.0
เลขที่ประกาศ: 411335
รายละเอียดเพิ่มเติม

The Parkland Taksin - Thapra / 1 Bedroom (FOR SALE), / 1 ห้องนอน (ขาย) (เดอะ พาร์คแลนด์ ตากสิน-ท่าพระ)

The Parkland Taksin - Thapra
Near BTS Talat Phlu

(FOR SALE)
Details:
- 40.42 qm.
- floor 14
-1 Bedroom 1 Bathroom

***3,090,000 Baht***
CODE: A387
__________________________________________
ติดต่อสอบถามได้ตลอดเลยนะคะ
For more information, please feel free to contact me

Call: 095-8946656 [Khun Jik]
LINE ID : 0958946656 // add line link >> https://line.me/ti/p/-tVAHAHZbv
E-Mail: goodieshome89@gmail.com

#ยินดีรับฝากคอนโด บ้าน ที่ดิน ' ฟรี ' พร้อมอัพเดทตลาดค่ะ
#รับจัดหาบ้านคอนโดทั่วกรุงเทพ ' ฟรี ' ตามความต้องการ ตามงบประมาณค่ะ

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโด ตากสิน-เพชรเกษม BTSโพธิ์นิมิตร เดอะพาร์คแลนด์ แกรนด์ - คอนโด ขาย
เดอะ พาร์คแลนด์ ตากสิน-ท่าพระ คอนโดมิเนียม | The Parkland Taksin-Thapra

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เดอะ พาร์คแลนด์ ตากสิน-ท่าพระ คอนโดมิเนียม | The Parkland Taksin-Thapra

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

ให้เช่าCondo The Parkland Grand Taksin-Thapra 2 Bedrooms Price 19,000 Baht/month 0979495559